Hộp kết nối cảm biến Autonics PT8-3DN5-10
Number of ports : 8-port
Input logic : NPN
Output type_1-Signal(DC 3-Wire type) : 1-signal (DC 3-wire type)
Power supply : 12-24VDC @(=)
Number of M12 connector pins : 5-pin
Protection structure : IP67(waterproof cover), IP52(protection cover)
Mua Ngay : Zalo
nhà chế tạo: Autonics
SKU: PT8-3DN5-10
Giá cũ: 2.316.190 ₫
2.074.200 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Số cổng 8 cổng
Đầu ra DC 3 dây (1 tín hiệu)
Logic ngõ ra NPN
Chất liệu Vỏ: PBT (G15%), Cáp chung (xám):Polyvinyl chloride (PVC)
Khối lượng thiết bị (khối lượng đóng gói) ≈ 960 g (≈ 1160 g)
Nguồn cấp 12-24VDC @(=)
Dòng định mức 2A (mỗi tín hiệu), 4A (mỗi cổng), 10A (tổng)
Dòng rò rỉ Max. 0.5mA
Dòng tiêu thụ ≤ 5 mA
Tuổi thọ giắc cắm Min. 200 operations
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -25 đến 75, bảo quản: -30 đến 80
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 85%RH