Cảm biến Encoder Autonics E40S8-3000-3-T-5-C
  • 5VDC
  • Loại trục
  • A,B,Z phase
  • 3000 xung/vòng
  • Totem pole ouput
nhà chế tạo: Autonics
SKU: E40S8-3000-3-T-5-C
Giá cũ: 670 ₫
600 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Đường kính ngoài trục Ø8mm
Tần số đáp ứng tối đa 300kHz
Độ phân giải cho phép tối đa 5000rpm
Mô-men khởi động Max. 40gf.cm(max. 0.00392N.m)
Độ phân giải 3000P/R
Pha ngõ ra A, B, Z
Ngõ ra điều khiển Totem pole
Nguồn cấp 5VDC @(=) ±5%(sóng P-P: max. 5%)
Loại kết nối Loại giắc cắm xuyên tâm
Cấu trúc bảo vệ IP50
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -10 đến 70℃, bảo quản: -25 đến 85℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH
Phụ kiện Khớp nối chuẩn Ø6mm, khớp nối Ø8mm (bán riêng)