Cảm biến Encoder Autonics E80H30-720-6-L-5
  • 5VDC
  • 720 xung/vòng
  • Loại lỗ liền trục
  • Line-driver output (TTL)
  • A, A-, B, B-, Z, Z- phase
nhà chế tạo: Autonics
SKU: E80H30-720-6-L-5
Giá cũ: 670 ₫
600 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Đường kính trong trục Ø30mm
Tần số đáp ứng tối đa 200kHz
Độ phân giải cho phép tối đa 3600rpm
Mô-men khởi động Max. 200gf.cm(max. 0.0196N.m)
Độ phân giải 720P/R
Pha ngõ ra A, @(A^),B, @(B^),Z, @(Z^)
Ngõ ra điều khiển Line Driver
Nguồn cấp 5VDC @(=) ±5%(sóng P-P: max. 5%)
Loại kết nối loại cáp hướng tâm
Cấu trúc bảo vệ IP50
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -10 đến 70℃, bảo quản: -25 đến 85℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH