Cảm biến Encoder Autonics E80H32-100-3-T-24-C
  • Loại sản phẩm: Encoder tương đối
  • Hình dáng: φ80mm
  • Đường kính Trục / Lỗ: Lỗ φ32mm
nhà chế tạo: Autonics
SKU: E80H32-100-3-T-24-C
Giá cũ: 670 ₫
600 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Đường kính trong trục Ø32mm
Tần số đáp ứng tối đa 200kHz
Độ phân giải cho phép tối đa 3600rpm
Mô-men khởi động Max. 200gf.cm(max. 0.0196N.m)
Độ phân giải 100P/R
Pha ngõ ra A, B, Z
Ngõ ra điều khiển Totem pole
Nguồn cấp 12-24VDC @(=) ±5%(sóng P-P: max. 5%)
Loại kết nối Loại giắc cắm xuyên tâm
Cấu trúc bảo vệ IP50
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -10 đến 70℃, bảo quản: -25 đến 85℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 85%RH, bảo quản: 35 đến 90%RH