Cảm biến tiêm cận Autonics PRFDA30-12DP-V-K
Cài đặt : Lồi
Đường kính cạnh phát hiện : Ø30mm
Khoảng cách phát hiện : 12mm
Độ trễ : Max. 15% khoảng cách phát hiện
Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn : 54×54×1mm(sắt)
Mua Ngay : Zalo
nhà chế tạo: Autonics
SKU: PRFDA30-12DP-V-K
Giá cũ: 670 ₫
600 ₫
Cài đặt Lồi
Khoảng cách phát hiện 12mm
Tần số đáp ứng 10kHz
Khối lượng thiết bị (khối lượng đóng gói) ≈ 165 g (≈ 220 g)
Nguồn cấp 10 - 30 VDC@(=)(dao động P-P: ≤ 10 %)
Thông số dòng Dòng tiêu thụ: Max. 20mA
Ngõ ra điều khiển Max. 100mA
Điện áp dư ≤ 2.5 V
Điện trở cách điện Trên 50MΩ (tại 500VDC)
Độ bền điện môi Giữa phần sạc và vỏ: 1,000 VAC~ 50/60 Hz trong 1 phút
Rung động Khuếch đại gấp đôi 1.5 mm với tần số từ 10 đến 55Hz theo mỗi phương X, Y, Z trong 2 giờ
Va chạm 1,000 m/s² (≈ 100 G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 10 lần
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -25 đến 70 ℃, bảo quản: -25 đến 70 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ)
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 95 %RH, bảo quản: 35 đến 95 %RH (không đông lạnh hoặc ngưng tụ)
Cấu trúc bảo vệ IP66, IP67 (IEC tiêu chuẩn)
Kết nối Loại cáp
Tiêu chuẩn/Chất liệu cáp Cáp chống dầu (màu xám đậm)
※ Nhiệt độ không khí xung quanh được UL phê duyệt 60 ℃
※ Độ dày: ĐK. mặt cảm biến Ø 12 mm, Ø 18 mm: 0,4 mm / ĐK. mặt cảm biến Ø 30 mm: 0,5 mm