Cảm biến tiêm cận Autonics PRFDACM12-3DP-K
Cài đặt : Lồi
Đường kính cạnh phát hiện : Ø12mm
Khoảng cách phát hiện : 3mm
Độ trễ : Max. 15% khoảng cách phát hiện
Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn : 21×21×1mm(sắt)
Mua Ngay : Zalo
nhà chế tạo: Autonics
SKU: PRFDACM12-3DP-K
Giá cũ: 670 ₫
600 ₫
Cài đặt Lồi
Khoảng cách phát hiện 3mm
Tần số đáp ứng 10kHz
Khối lượng thiết bị (khối lượng đóng gói) ≈ 15 g (≈ 40 g)
Nguồn cấp 10 - 30 VDC@(=)(dao động P-P: ≤ 10 %)
Thông số dòng Dòng tiêu thụ: Max. 20mA
Ngõ ra điều khiển Max. 100mA
Điện áp dư ≤ 2.5 V
Điện trở cách điện Trên 50MΩ (tại 500VDC)
Độ bền điện môi Giữa phần sạc và vỏ: 1,000 VAC~ 50/60 Hz trong 1 phút
Rung động Khuếch đại gấp đôi 1.5 mm với tần số từ 10 đến 55Hz theo mỗi phương X, Y, Z trong 2 giờ
Va chạm 1,000 m/s² (≈ 100 G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 10 lần
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -25 đến 70 ℃, bảo quản: -25 đến 70 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ)
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 95 %RH, bảo quản: 35 đến 95 %RH (không đông lạnh hoặc ngưng tụ)
Cấu trúc bảo vệ IP66, IP67 (IEC tiêu chuẩn), IP67G (JEM tiêu chuẩn), IP68
Kết nối Model giắc cắm
Loại giắc cắm Giắc cắm đầu đực M12
※ Nhiệt độ không khí xung quanh được UL phê duyệt 60 ℃
※ Độ dày: ĐK. mặt cảm biến Ø 12 mm, Ø 18 mm: 0,4 mm / ĐK. mặt cảm biến Ø 30 mm: 0,5 mm