Cảm biến tiêm cận Autonics PSN17-8DP2-F
  • Ngõ ra: PNP
  • Chiều dài cáp: 2m
  • Chế độ hoạt động: NC
  • Nguồn cấp: 12...24VDC
  • Kiểu đấu nối: Dây liền
  • Kích cỡ: W18xH35.6xD18mm
  • Khoảng cách phát hiện: 8mm
  • Loại chống nhiễu: Non-shielded
nhà chế tạo: Autonics
SKU: PSN17-8DP2-F
Giá cũ: 670 ₫
600 ₫
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Loại dây và nguồn DC 3 dây 12-24VDC
Kích thước cạnh phát hiện Kích thước khung 17mm
Khoảng cách phát hiện 8mm
Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn 25×25×1mm(sắt)
Tần số đáp ứng 200Hz
Thông số dòng Dòng tiêu thụ: Max. 10mA
Ngõ ra điều khiển PNP Thường Đóng
Loại phát hiện Loại tiêu chuẩn(Loại phát hiện mặt trước)
Chất liệu ABS chịu nhiệt
Cấu trúc bảo vệ IP67
Tần số khác nhau Tần số vi sai
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH
Độ trễ Max. 10% khoảng cách phát hiện