Thyristor Autonics DPU35A-040A-A
Nguồn cấp : 480 VAC
Nguồn tiêu thụ : ≤ 60 W (điều khiển nguồn)
Công suất dòng định mức : 40A
Tùy chọn : Thiết bị hiển thị từ xa + Truyền thông RS485
Mua Ngay : Zalo
nhà chế tạo: Autonics
SKU: DPU35A-040A-A
Giá cũ: 670 ₫
600 ₫
• Hướng dẫn sử dụng: bên trong 10kΩ VR, bên ngoài 3 đến 10kΩ VR (tối thiểu 2W)
Dải ngõ ra Điều khiển pha: 0 đến 98%, Chu kỳ·Điều khiển ON/OFF: 0 đến 100%
Nguồn cấp 480 VAC
Công suất dòng định mức 40A
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -10 đến 50℃, bảo quản: -20 đến 80℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ)
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 5 đến 90% RH, bảo quản: 5 đến 90%RH (không đóng băng hoặc ngưng tụ)
Kích thước 0~70A