Thyristor Autonics DPU35D-400A
Thyristor Autonics DPU35D-400A
Số pha : 3 pha
Bộ chỉ thị : Chỉ báo R, S, T (màu xanh lá)
Chỉ báo vận hành/ điều khiển bằng tay (màu xanh lá)
Chỉ báo DI, cảnh báo / đơn vị (V, A) (màu đỏ)
Nguồn cấp : 480 VAC
Nguồn tiêu thụ : ≤ 60 W (điều khiển nguồn)
Công suất dòng định mức : 400A
Tùy chọn : Thiết bị hiển thị từ xa + Truyền thông RS485
Mua Ngay : Zalo
nhà chế tạo: Autonics
SKU: DPU35D-400A
Giá cũ: 670 ₫
600 ₫
Thyristor Autonics DPU35D-400A
Bảng dữ liệu In
Bảng dữ liệu
Số pha 3 pha
• Hướng dẫn sử dụng: bên trong 10kΩ VR, bên ngoài 3 đến 10kΩ VR (tối thiểu 2W)
• Điều khiển chu kỳ (Z.C.): Điều khiển chu kỳ cố định, điều khiển chu kỳ biến đổi
• Điều khiển ON / OFF (Z.C.)
Tải • Điều khiển pha: tải điện trở, tải cảm ứng
• Điều khiển ON / OFF, điều khiển chu kỳ: điện trở chịu tải
Dải ngõ ra Điều khiển pha: 0 đến 98%, Chu kỳ·Điều khiển ON/OFF: 0 đến 100%
Nguồn cấp 480 VAC
Công suất dòng định mức 400A
Môi trường_Nhiệt độ xung quanh -10 đến 50℃, bảo quản: -20 đến 80℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ)
Môi trường_Độ ẩm xung quanh 5 đến 90% RH, bảo quản: 5 đến 90%RH (không đóng băng hoặc ngưng tụ)
Kích thước 400~600A