Aptomat dạng khối CHINT NM8-1250H/700/3 3P700A70kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC nhà chế tạo: Chint SKU: NM8-1250H/700/3 Tải xuống mẫu Giá cũ: 1.000 ₫ Giá bán: 900 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn Thông tin chi tiết của: MCCB CHINT NM8-1250H/700/3 Đặc điểm nổi bật: Aptomat dạng khối CHINT NM8-1250H/700/3 Hãng: CHINT Series: NM8 series Ngành Hàng: MCCB Model: NM8-1250H/700/3 Spec: 3P; 700A; 70kA; Điện áp định mức (Ue): 690VAC Bảng thông số kỹ thuật của: MCCB CHINT NM8-1250H/700/3 ModelNM8-1250H/700/3 Số cực3P Bảo vệ quá tải (In)700A Bảo vệ ngắn mạch70kA Điện áp định mức (Ue)690VAC LoạiAptomat khối Cỡ khung1250AF Dùng cho lưới điệnAC Loại mạch bảo vệLoại nhiệt-từ Tần số50/60Hz Điều chỉnh dòng điện Không Dòng ngắn mạch định mức70kA at 380VAC, 70kA at 400VAC, 70kA at 415VAC, 20kA at 660VAC, 20kA a t 690VAC [...] Công suất ngắt - Ics (% Icu)50% Loại điều khiển On/OffChuyển đổi bằng tay Phương pháp lắp đặtLắp thanh ray DIN Kiểu kết nốiBắt vít Khối lượng tương đối17.5kg Chiều rộng tổng thể210mm Chiều cao tổng thể370mm Chiều sâu tổng thể196mm Tiêu chuẩnIEC Cam Kết Chất Lượng và Dịch Vụ Chúng tôi có hơn 35.000 sản phẩm vì vậy hãy liên hệ với chúng tôi Để được tư vấn và check tình trạng hàng bạn nhé! AUTO TECH VN cam kết: 1. Hàng Chính Hãng. 2. Xuất được Hóa đơn VAT. 3. Cấp CO/CQ đầy đủ. 4. Giá cạnh tranh. 5. Sản phẩm bảo hành theo chính sách của hãng.6. Miễn Phí hỗ trợ cài đặt và sử dụng thiết bị. Thông Tin Liên Hệ Mua Hàng AUTO TECH VN - AUT.VN ĐT/ Zalo : 0968.053.025 Email: support@aut.vn Email2: sale@aut.vn Địa chỉ: 07 KĐT Flora Mizuki, Đường Số 1, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Thẻ sản phẩm MCCB (3697) , Chint (7658) , NM8 series (289) Những sản phẩm liên quan Aptomat dạng khối CHINT NM8-800H/700/3 3P700A70kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat dạng khối CHINT NM8-1250H/1000/3 3P70kA1000AĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat dạng khối CHINT NM8-1250H/1250/3 3P70kA1250AĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat dạng khối CHINT NM8-1250H/630/3 3P630A70kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat dạng khối CHINT NM8-1250H/700/4 4P700A70kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat dạng khối CHINT NM8-1250H/800/3 3P800A70kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat dạng khối CHINT NM8-800H/630/3 3P630A70kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat dạng khối CHINT NM8-800H/700/4 4P700A70kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích