Aptomat dạng khối CHINT NM8-125S/16/3
  • 3P
  • 16A
  • 50kA
  • Điện áp định mức (Ue): 690VAC
nhà chế tạo: Chint
SKU: NM8-125S/16/3
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: MCCB CHINT NM8-125S/16/3
Đặc điểm nổi bật: Aptomat dạng khối CHINT NM8-125S/16/3
Hãng: CHINT
Series: NM8 series
Ngành Hàng: MCCB
Model: NM8-125S/16/3
Spec: 3P; 16A; 50kA; Điện áp định mức (Ue): 690VAC
Bảng thông số kỹ thuật của: MCCB CHINT NM8-125S/16/3
ModelNM8-125S/16/3
Số cực3P
Bảo vệ quá tải (In)16A
Bảo vệ ngắn mạch50kA
Điện áp định mức (Ue)690VAC
LoạiAptomat khối
Cỡ khung125AF
Dùng cho lưới điệnAC
Loại mạch bảo vệLoại nhiệt-từ
Tần số50/60Hz
Điều chỉnh dòng điện Không
Dòng ngắn mạch định mức50kA at 380VAC, 50kA at 400VAC, 50kA at 415VAC, 8kA at 660VAC, 8kA at  690VAC [...]
Công suất ngắt - Ics (% Icu)100%
Loại điều khiển On/OffChuyển đổi bằng tay
Phương pháp lắp đặtLắp thanh ray DIN
Kiểu kết nốiBắt vít
Khối lượng tương đối1.2kg
Chiều rộng tổng thể90mm
Chiều cao tổng thể140mm
Chiều sâu tổng thể79mm