Aptomat dạng khối CHINT NM8-125S/80/4
  • 4P
  • 80A
  • 50kA
  • Điện áp định mức (Ue): 690VAC
nhà chế tạo: Chint
SKU: NM8-125S/80/4
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: MCCB CHINT NM8-125S/80/4
Đặc điểm nổi bật: Aptomat dạng khối CHINT NM8-125S/80/4
Ngành Hàng: MCCB
Model: NM8-125S/80/4
Spec: 4P; 80A; 50kA; Điện áp định mức (Ue): 690VAC
Bảng thông số kỹ thuật của: MCCB CHINT NM8-125S/80/4
ModelNM8-125S/80/4
Số cực4P
Bảo vệ quá tải (In)80A
Bảo vệ ngắn mạch50kA
Điện áp định mức (Ue)690VAC
Điều chỉnh dòng điện Không
Dòng ngắn mạch định mức50kA at 380VAC, 50kA at 400VAC, 50kA at 415VAC, 8kA at 660VAC, 8kA at  690VAC [...]
Công suất ngắt - Ics (% Icu)100%
Kiểu kết nốiBắt vít
Khối lượng tương đối1.6kg
Chiều rộng tổng thể120mm
Chiều cao tổng thể140mm
Chiều sâu tổng thể79mm