Bộ ngắt mạch CHINT NM8NL-125 3P RCD2
  • 3P
  • 125A
  • 50/200/500/2000mA
nhà chế tạo: Chint
SKU: NM8NL-125 3P RCD2
Giá cũ: 1.786.000 ₫
1.607.400 ₫
Thông tin chi tiết của: CB chống giật CHINT NM8NL-125 3P RCD2
Đặc điểm nổi bật: Bộ ngắt mạch CHINT NM8NL-125 3P RCD2
Hãng: CHINT
Series: NM8NL series
Ngành Hàng: CB chống giật
Model: NM8NL-125 3P RCD2
Spec: 3P; 125A; 50/200/500/2000mA
Bảng thông số kỹ thuật của: CB chống giật CHINT NM8NL-125 3P RCD2
ModelNM8NL-125 3P RCD2
Số cực3P
Dòng điện125A
Dòng rò50/200/500/2000mA
LoạiÁp tô mát chống rò điện (ELCB)
Kích thước khung125AF
Điện áp dâyAC
Dải điện áp hoạt động380VAC, 400VAC, 415VAC, 440VAC
Tần số50Hz, 60Hz
Độ trễ bảo vệ0.1/0.3/0.5/1s
Chức năng bảo vệChạm đất
Loại điều khiển On/OffNút gạt át
Phương pháp lắp đặtLắp thanh ray DIN
Kiểu đấu nối dâyBắt vít
Khối lượng tương đối430g
Chiều rộng tổng thể90mm
Chiều cao tổng thể205mm
Chiều sâu tổng thể78.5mm