Bộ ngắt mạch CHINT NM8NL-400 3P RCD4
  • 3P
  • 400A
  • 100/300/1000/2000mA
nhà chế tạo: Chint
SKU: NM8NL-400 3P RCD4
Giá cũ: 3.288.900 ₫
2.960.010 ₫
Thông tin chi tiết của: CB chống giật CHINT NM8NL-400 3P RCD4
Đặc điểm nổi bật: Bộ ngắt mạch CHINT NM8NL-400 3P RCD4
Hãng: CHINT
Series: NM8NL series
Ngành Hàng: CB chống giật
Model: NM8NL-400 3P RCD4
Spec: 3P; 400A; 100/300/1000/2000mA
Bảng thông số kỹ thuật của: CB chống giật CHINT NM8NL-400 3P RCD4
ModelNM8NL-400 3P RCD4
Số cực3P
Dòng điện400A
Dòng rò100/300/1000/2000mA
LoạiÁp tô mát chống rò điện (ELCB)
Kích thước khung400AF
Điện áp dâyAC
Dải điện áp hoạt động380VAC, 400VAC, 415VAC, 440VAC
Tần số50Hz, 60Hz
Độ trễ bảo vệ0.1/0.3/0.5/1s
Chức năng bảo vệChạm đất
Loại điều khiển On/OffNút gạt át
Phương pháp lắp đặtLắp thanh ray DIN
Kiểu đấu nối dâyBắt vít
Khối lượng tương đối1.98kg
Chiều rộng tổng thể140mm
Chiều cao tổng thể355mm
Chiều sâu tổng thể113mm