Biến tần CHINT NVF2G-110/PS4
  • 3 pha
  • 380VAC
  • Tần số ra Max: 120Hz
  • Công suất: 110kW (LD)
  • Dòng điện ngõ ra: 210A (LD)
nhà chế tạo: Chint
SKU: NVF2G-110/PS4
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Inverter CHINT NVF2G-110/PS4
Đặc điểm nổi bật: Biến tần CHINT NVF2G-110/PS4
Hãng: CHINT
Series: NVF2G series
Ngành Hàng: Inverter
Model: NVF2G-110/PS4
Spec: 3 pha; 380VAC; Công suất: 110kW (LD); Dòng điện ngõ ra: 210A (LD); Tần số ra Max: 120Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Inverter CHINT NVF2G-110/PS4
ModelNVF2G-110/PS4
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp380VAC
Công suất110kW (LD)
Dòng điện ngõ ra210A (LD)
Tần số ra Max120Hz
LoạiBiến tần
Tần số ngõ vào50Hz, 60Hz
Điện áp ngõ ra380VAC
Khả năng chịu quá tải120% at 60 s (LD)
Ứng dụngQuạt, Bơm
Kiểu thiết kế Biến tần tiêu chuẩn
Bàn phímCó tích hợp
Bộ phanhKhông
Điện trởLắp bên ngoài (mua riêng)
Đầu vào digital6
Đầu vào analog2
Đầu ra transistor1
Đầu ra rơ le2
Đầu ra analog2
Phương pháp điều khiển/ Chế độ điều khiểnĐiều khiển V/F, Kiểm soát vectơ không PG, Điều khiển mô men
Giao diện truyền thôngRS485
Giao thức truyền thôngModbus RTU, Modbus ASCII
Kết nối với PCRS485
Kiểu đầu nối điệnBắt vít
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt
Tích hợp quạt làm mát
Nhiệt độ môi trường-10...40°C
Độ ẩm môi trường90% max.
Khối lượng tương đối58kg
Chiều rộng tổng thể406mm
Chiều cao tổng thể631mm
Chiều sâu tổng thể272mm