Biến tần CHINT NVF2G-15/PS4 3 pha380VACTần số ra Max: 120HzCông suất: 18.5kW (LD)Dòng điện ngõ ra: 32A (LD) nhà chế tạo: Chint SKU: NVF2G-15/PS4 Tải xuống mẫu Giá cũ: 1.000 ₫ Giá bán: 900 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn Thông tin chi tiết của: Inverter CHINT NVF2G-15/PS4 Đặc điểm nổi bật: Biến tần CHINT NVF2G-15/PS4 Hãng: CHINT Series: NVF2G series Ngành Hàng: Inverter Model: NVF2G-15/PS4 Spec: 3 pha; 380VAC; Công suất: 18.5kW (LD); Dòng điện ngõ ra: 32A (LD); Tần số ra Max: 120Hz Bảng thông số kỹ thuật của: Inverter CHINT NVF2G-15/PS4 ModelNVF2G-15/PS4 Số pha nguồn cấp3 pha Điện áp nguồn cấp380VAC Công suất18.5kW (LD) Dòng điện ngõ ra32A (LD) Tần số ra Max120Hz LoạiBiến tần Tần số ngõ vào50Hz, 60Hz Điện áp ngõ ra380VAC Khả năng chịu quá tải120% at 60 s (LD) Ứng dụngQuạt, Bơm Kiểu thiết kế Biến tần tiêu chuẩn Bàn phímCó tích hợp Bộ phanhCó tích hợp Điện trởLắp bên ngoài (mua riêng) Đầu vào digital6 Đầu vào analog2 Đầu ra transistor1 Đầu ra rơ le2 Đầu ra analog2 Phương pháp điều khiển/ Chế độ điều khiểnĐiều khiển V/F, Kiểm soát vectơ không PG, Điều khiển mô men Chức năng hoạt độngHoạt động theo dõi tốc độ, Kiểm soát bỏ qua tần số, Phanh dc, Vận hành đa tốc độ, Điều chỉnh điện áp tự động (AVR), Hoạt động tiết kiệm năng lượng, Tự động giới hạn dòng điện, Chức năng ghi lại và lưu trữ thông tin lỗi, Giới hạn mô-men xoắn, Kiểm soát trạng thái ngủ đông của máy bơm nước, Phát hiện tần số, Điều khiển pid, Kiểm soát tần số dao động, Hạn chế quá điện áp, Phục hồi lỗi, Tự động tăng mô-men xoắn [...] Giao diện truyền thôngRS485 Giao thức truyền thôngModbus RTU, Modbus ASCII Kết nối với PCRS485 Kiểu đầu nối điệnBắt vít Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt Tích hợp quạt làm mátCó Nhiệt độ môi trường-10...40°C Độ ẩm môi trường90% max. Khối lượng tương đối10.5kg Chiều rộng tổng thể191mm Chiều cao tổng thể378mm Chiều sâu tổng thể183mm Cấp bảo vệIP20 Cam Kết Chất Lượng và Dịch Vụ Chúng tôi có hơn 35.000 sản phẩm vì vậy hãy liên hệ với chúng tôi Để được tư vấn và check tình trạng hàng bạn nhé! AUTO TECH VN cam kết: 1. Hàng Chính Hãng. 2. Xuất được Hóa đơn VAT. 3. Cấp CO/CQ đầy đủ. 4. Giá cạnh tranh. 5. Sản phẩm bảo hành theo chính sách của hãng.6. Miễn Phí hỗ trợ cài đặt và sử dụng thiết bị. Thông Tin Liên Hệ Mua Hàng AUTO TECH VN - AUT.VN ĐT/ Zalo : 0968.053.025 Email: support@aut.vn Email2: sale@aut.vn Địa chỉ: 07 KĐT Flora Mizuki, Đường Số 1, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Thẻ sản phẩm Inverter (2734) , Chint (7658) , NVF2G series (52) Những sản phẩm liên quan Biến tần CHINT NVF2G-18.5/PS4 3 pha380VACCông suất: 22kW (LD)Tần số ra Max: 120HzDòng điện ngõ ra: 37A (LD) 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Biến tần 15kW 3 pha 380VAC | CHINT | NVF2G-15/TS4 3 pha380VACCông suất: 15kW (HD)Tần số ra Max: 400HzDòng điện ngõ ra: 32A (HD) 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Biến tần 185kW 3 pha 380V | Chint | NVF2G-185/PS4 3 pha380VACTần số ra Max: 120HzCông suất: 185kW (LD)Dòng điện ngõ ra: 340A (LD) 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Biến tần 3 pha 160kW Chint NVF2G-160/PS4, 120Hz hàng mới 3 pha380VACTần số ra Max: 120HzCông suất: 160kW (LD)Dòng điện ngõ ra: 300A (LD) 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Biến tần 3 pha 380VAC 280kW Chint NVF2G-280/PS4 3 pha380VACTần số ra Max: 120HzCông suất: 280kW (LD)Dòng điện ngõ ra: 520A (LD) 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Biến tần 3 pha 5.5kW Chint NVF2G-5.5/PS4 hỗ trợ bảo hành 3 pha380VACCông suất: 11kW (LD)Tần số ra Max: 120HzDòng điện ngõ ra: 11A (LD) 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Biến tần CHINT NVF2G-1.5/PS4 3 pha380VACTần số ra Max: 120HzCông suất: 3.7kW (LD)Dòng điện ngõ ra: 3.7A (LD) 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Biến tần CHINT NVF2G-11/PS4 3 pha380VACTần số ra Max: 120HzCông suất: 1.5kW (LD)Dòng điện ngõ ra: 22A (LD) 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích