Biến tần CHINT NVF2G-1.5/TS4
  • 3 pha
  • 380VAC
  • Tần số ra Max: 400Hz
  • Công suất: 1.5kW (HD)
  • Dòng điện ngõ ra: 3.7A (HD)
nhà chế tạo: Chint
SKU: NVF2G-1.5/TS4
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Inverter CHINT NVF2G-1.5/TS4
Đặc điểm nổi bật: Biến tần CHINT NVF2G-1.5/TS4
Hãng: CHINT
Series: NVF2G series
Ngành Hàng: Inverter
Model: NVF2G-1.5/TS4
Spec: 3 pha; 380VAC; Công suất: 1.5kW (HD); Dòng điện ngõ ra: 3.7A (HD); Tần số ra Max: 400Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Inverter CHINT NVF2G-1.5/TS4
ModelNVF2G-1.5/TS4
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp380VAC
Công suất1.5kW (HD)
Dòng điện ngõ ra3.7A (HD)
Tần số ra Max400Hz
LoạiBiến tần
Tần số ngõ vào50Hz, 60Hz
Điện áp ngõ ra380VAC
Khả năng chịu quá tải150% at 60 s (HD)
Kiểu thiết kế Biến tần tiêu chuẩn
Bàn phímCó tích hợp
Bộ phanhCó tích hợp
Điện trởLắp bên ngoài (mua riêng)
Đầu vào digital6
Đầu vào analog2
Đầu ra transistor1
Đầu ra rơ le2
Đầu ra analog2
Phương pháp điều khiển/ Chế độ điều khiểnĐiều khiển V/F, Kiểm soát vectơ không PG, Điều khiển mô men
Giao diện truyền thôngRS485
Giao thức truyền thôngModbus RTU, Modbus ASCII
Kết nối với PCRS485
Kiểu đầu nối điệnBắt vít
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt
Tích hợp quạt làm mát
Nhiệt độ môi trường-10...40°C
Độ ẩm môi trường90% max.
Khối lượng tương đối2.4kg
Chiều rộng tổng thể118mm
Chiều cao tổng thể187mm
Chiều sâu tổng thể173mm