Biến tần quang điện cho cấp nước (mới) CHINT NVFPV-0.75-S2
  • 3 pha
  • 230VAC
  • Công suất: 0.75kW
  • Dòng điện ngõ ra: 4A
  • Tần số ra Max: 500Hz
nhà chế tạo: Chint
SKU: NVFPV-0.75-S2
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Inverter CHINT NVFPV-0.75-S2
Đặc điểm nổi bật: Biến tần quang điện cho cấp nước (mới) CHINT NVFPV-0.75-S2
Hãng: CHINT
Series: NVFPV series
Ngành Hàng: Inverter
Model: NVFPV-0.75-S2
Spec: 3 pha; 230VAC; Công suất: 0.75kW; Dòng điện ngõ ra: 4A; Tần số ra Max: 500Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Inverter CHINT NVFPV-0.75-S2
ModelNVFPV-0.75-S2
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp230VAC
Công suất0.75kW
Dòng điện ngõ ra4A
Tần số ra Max500Hz
LoạiBiến tần
Tần số ngõ vào50/60Hz
Dòng điện ngõ vào2.4A
Điện áp ngõ ra230VAC
Khả năng chịu quá tải120% at 60 s (LD), 150% at 60 s (HD)
Ứng dụngPhotovoltaic AC pump, Photovoltaic DC pump, Photovoltaic water supply
Kiểu thiết kế Biến tần tiêu chuẩn
Bàn phímCó tích hợp
Bộ phanhKhông
Điện trởKhông
Đầu vào digital5
Đầu vào analog1
Đầu vào xung1
Đầu ra transistor1
Đầu ra rơ le2
Đầu ra analog2
Phương pháp điều khiển/ Chế độ điều khiểnKiểm soát vectơ không PG, Điều khiển V/F, Vector với PG
Giao diện truyền thôngRS485
Giao thức truyền thôngModbus
Kiểu đầu nối điệnBắt vít
Phương pháp lắp đặtLắp mặt bích, Lắp trên tường
Tích hợp quạt làm mát
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-10...50°C
Độ ẩm môi trường95% max.
Khối lượng tương đối2.5kg
Chiều rộng tổng thể136.9mm
Chiều cao tổng thể207.5mm
Chiều sâu tổng thể166.8mm