Biến tần quang điện cho cấp nước (mới) CHINT NVFPV-1.5-S2
  • 3 pha
  • 230VAC
  • Công suất: 1.5kW
  • Dòng điện ngõ ra: 7A
  • Tần số ra Max: 500Hz
nhà chế tạo: Chint
SKU: NVFPV-1.5-S2
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Inverter CHINT NVFPV-1.5-S2
Đặc điểm nổi bật: Biến tần quang điện cho cấp nước (mới) CHINT NVFPV-1.5-S2
Ngành Hàng: Inverter
Model: NVFPV-1.5-S2
Spec: 3 pha; 230VAC; Công suất: 1.5kW; Dòng điện ngõ ra: 7A; Tần số ra Max: 500Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Inverter CHINT NVFPV-1.5-S2
ModelNVFPV-1.5-S2
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp230VAC
Công suất1.5kW
Dòng điện ngõ ra7A
Tần số ra Max500Hz
LoạiBiến tần
Tần số ngõ vào50/60Hz
Dòng điện ngõ vào6.3A
Điện áp ngõ ra230VAC
Khả năng chịu quá tải120% at 60 s (LD), 150% at 60 s (HD)
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-10...50°C
Độ ẩm môi trường95% max.
Khối lượng tương đối2.5kg
Chiều rộng tổng thể136.9mm
Chiều cao tổng thể207.5mm
Chiều sâu tổng thể166.8mm