Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-125S/4300B 40A A 4P40A25kA30/50/100mA nhà chế tạo: Chint SKU: NXMLE-125S/4300B 40A A Tải xuống mẫu Giá cũ: 1.172.400 ₫ Giá bán: 1.055.160 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn Thông tin chi tiết của: CB chống giật CHINT NXMLE-125S/4300B 40A A Đặc điểm nổi bật: Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-125S/4300B 40A A Hãng: CHINT Series: NXMLE series Ngành Hàng: CB chống giật Model: NXMLE-125S/4300B 40A A Spec: 4P; 40A; 30/50/100mA; 25kA Bảng thông số kỹ thuật của: CB chống giật CHINT NXMLE-125S/4300B 40A A ModelNXMLE-125S/4300B 40A A Số cực4P Dòng điện40A Dòng rò30/50/100mA Dòng ngắn mạch25kA LoạiÁp tô mát chống rò điện (ELCB) Kích thước khung125AF Điện áp dâyAC Dải điện áp hoạt động380VAC, 400VAC, 415VAC Tần số50Hz, 60Hz Thiết bị tự động ngắtThermal-magnetic Dòng ngắt mạch tối đa25kA at 380VAC, 25kA at 415VAC, 25kA at 440VAC Dòng điện cắt tải thực tế 52% Độ trễ bảo vệ0.1/0.2/0.3s Chức năng bảo vệChạm đất, Quá dòng, Ngắn mạch Loại điều khiển On/OffNút gạt át Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt Kiểu đấu nối dâyBắt vít Chiều rộng tổng thể103mm Chiều cao tổng thể156mm Chiều sâu tổng thể71mm Tiêu chuẩn áp dụngEN, IEC Cam Kết Chất Lượng và Dịch Vụ Chúng tôi có hơn 35.000 sản phẩm vì vậy hãy liên hệ với chúng tôi Để được tư vấn và check tình trạng hàng bạn nhé! AUTO TECH VN cam kết: 1. Hàng Chính Hãng. 2. Xuất được Hóa đơn VAT. 3. Cấp CO/CQ đầy đủ. 4. Giá cạnh tranh. 5. Sản phẩm bảo hành theo chính sách của hãng.6. Miễn Phí hỗ trợ cài đặt và sử dụng thiết bị. Thông Tin Liên Hệ Mua Hàng AUTO TECH VN - AUT.VN ĐT/ Zalo : 0968.053.025 Email: support@aut.vn Email2: sale@aut.vn Địa chỉ: 07 KĐT Flora Mizuki, Đường Số 1, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Thẻ sản phẩm CB chống giật (2100) , Chint (7658) , NXMLE series (178) Những sản phẩm liên quan Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-125S/4300B 32A A 4P32A25kA30/50/100mA 1.172.400 ₫ 1.055.160 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-125S/4300B 80A A 4P80A25kA30/50/100mA 1.172.400 ₫ 1.055.160 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-125S/4300B 25A A 4P25A25kA30/50/100mA 1.172.400 ₫ 1.055.160 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-125S/4300B 63A A 4P63A25kA30/50/100mA 1.172.400 ₫ 1.055.160 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-125S/4300B 125A A 4P125A25kA30/50/100mA 1.203.600 ₫ 1.083.240 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-125S/4300B 100A A 4P100A25kA30/50/100mA 1.203.600 ₫ 1.083.240 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-125S/4300A 100A A 4P100A25kA30/50/100mA 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-125S/4300A 10A A 4P10A25kA30/50/100mA 1.000 ₫ 900 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-125S/4300B 32A A 4P32A25kA30/50/100mA 1.172.400 ₫ 1.055.160 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-125S/4300B 80A A 4P80A25kA30/50/100mA 1.172.400 ₫ 1.055.160 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-125S/4300B 25A A 4P25A25kA30/50/100mA 1.172.400 ₫ 1.055.160 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-125S/4300B 63A A 4P63A25kA30/50/100mA 1.172.400 ₫ 1.055.160 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-125S/4300B 125A A 4P125A25kA30/50/100mA 1.203.600 ₫ 1.083.240 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-125S/4300B 100A A 4P100A25kA30/50/100mA 1.203.600 ₫ 1.083.240 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích