Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-400H/3300 315A B 3P315A70kA50/100/200mA nhà chế tạo: Chint SKU: NXMLE-400H/3300 315A B Tải xuống mẫu Giá cũ: 3.327.600 ₫ Giá bán: 2.994.840 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn Thông tin chi tiết của: CB chống giật CHINT NXMLE-400H/3300 315A B Đặc điểm nổi bật: Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-400H/3300 315A B Hãng: CHINT Series: NXMLE series Ngành Hàng: CB chống giật Model: NXMLE-400H/3300 315A B Spec: 3P; 315A; 50/100/200mA; 70kA Bảng thông số kỹ thuật của: CB chống giật CHINT NXMLE-400H/3300 315A B ModelNXMLE-400H/3300 315A B Số cực3P Dòng điện315A Dòng rò50/100/200mA Dòng ngắn mạch70kA LoạiÁp tô mát chống rò điện (ELCB) Kích thước khung400AF Điện áp dâyAC Dải điện áp hoạt động380VAC, 400VAC, 415VAC Tần số50Hz, 60Hz Thiết bị tự động ngắtThermal-magnetic Dòng ngắt mạch tối đa70kA at 380VAC, 70kA at 415VAC, 70kA at 440VAC Dòng điện cắt tải thực tế 52% Độ trễ bảo vệ0.1/0.2/0.3s Chức năng bảo vệChạm đất, Quá dòng, Ngắn mạch Loại điều khiển On/OffNút gạt át Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt Kiểu đấu nối dâyBắt vít Chiều rộng tổng thể140mm Chiều cao tổng thể267mm Chiều sâu tổng thể108.5mm Tiêu chuẩn áp dụngEN, IEC Cam Kết Chất Lượng và Dịch Vụ Chúng tôi có hơn 35.000 sản phẩm vì vậy hãy liên hệ với chúng tôi Để được tư vấn và check tình trạng hàng bạn nhé! AUTO TECH VN cam kết: 1. Hàng Chính Hãng. 2. Xuất được Hóa đơn VAT. 3. Cấp CO/CQ đầy đủ. 4. Giá cạnh tranh. 5. Sản phẩm bảo hành theo chính sách của hãng.6. Miễn Phí hỗ trợ cài đặt và sử dụng thiết bị. Thông Tin Liên Hệ Mua Hàng AUTO TECH VN - AUT.VN ĐT/ Zalo : 0968.053.025 Email: support@aut.vn Email2: sale@aut.vn Địa chỉ: 07 KĐT Flora Mizuki, Đường Số 1, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Thẻ sản phẩm CB chống giật (2100) , Chint (7658) , NXMLE series (178) Những sản phẩm liên quan Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-400H/3300 350A B 3P350A70kA50/100/200mA 3.327.600 ₫ 2.994.840 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-400H/3300 320A B 3P320A70kA50/100/200mA 3.327.600 ₫ 2.994.840 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-400H/3300 250A B 3P250A70kA50/100/200mA 3.327.600 ₫ 2.994.840 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-400H/3300 280A B 3P280A70kA50/100/200mA 3.327.600 ₫ 2.994.840 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-400H/3300 400A B 3P400A70kA50/100/200mA 3.469.200 ₫ 3.122.280 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-630H/3300 400A B 3P400A70kA50/100/200mA 3.823.200 ₫ 3.440.880 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-630H/3300 500A B 3P500A70kA50/100/200mA 3.823.200 ₫ 3.440.880 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-400H/4300B 250A B 4P250A70kA50/100/200mA 4.106.400 ₫ 3.695.760 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-400H/3300 350A B 3P350A70kA50/100/200mA 3.327.600 ₫ 2.994.840 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-400H/3300 320A B 3P320A70kA50/100/200mA 3.327.600 ₫ 2.994.840 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-400H/3300 250A B 3P250A70kA50/100/200mA 3.327.600 ₫ 2.994.840 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-400H/3300 280A B 3P280A70kA50/100/200mA 3.327.600 ₫ 2.994.840 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích
Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-400H/3300 400A B 3P400A70kA50/100/200mA 3.469.200 ₫ 3.122.280 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích