Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-400S/4300A 315A D
  • 4P
  • 315A
  • 50kA
  • 200/300/500mA
nhà chế tạo: Chint
SKU: NXMLE-400S/4300A 315A D
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: CB chống giật CHINT NXMLE-400S/4300A 315A D
Đặc điểm nổi bật: Aptomat chống rò điện CHINT NXMLE-400S/4300A 315A D
Hãng: CHINT
Series: NXMLE series
Ngành Hàng: CB chống giật
Model: NXMLE-400S/4300A 315A D
Spec: 4P; 315A; 200/300/500mA; 50kA
Bảng thông số kỹ thuật của: CB chống giật CHINT NXMLE-400S/4300A 315A D
ModelNXMLE-400S/4300A 315A D
Số cực4P
Dòng điện315A
Dòng rò200/300/500mA
Dòng ngắn mạch50kA
LoạiÁp tô mát chống rò điện (ELCB)
Kích thước khung400AF
Điện áp dâyAC
Dải điện áp hoạt động380VAC, 400VAC, 415VAC
Tần số50Hz, 60Hz
Thiết bị tự động ngắtThermal-magnetic
Dòng ngắt mạch tối đa50kA at 380VAC, 50kA at 415VAC, 50kA at 440VAC
Dòng điện cắt tải thực tế 50%
Độ trễ bảo vệ0.1/0.2/0.3s
Chức năng bảo vệChạm đất, Quá dòng, Ngắn mạch
Loại điều khiển On/OffNút gạt át
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt
Kiểu đấu nối dâyBắt vít
Chiều rộng tổng thể185mm
Chiều cao tổng thể267mm
Chiều sâu tổng thể108.5mm