Aptomat CHINT NXMS-630H/4300C 630A 4P630A70kAĐiện áp định mức (Ue): 220VAC, 230VAC, 240VAC, 380VAC, 400VAC, 415VAC, 690VAC nhà chế tạo: Chint SKU: NXMS-630H/4300C 630A Tải xuống mẫu Giá cũ: 1.000 ₫ Giá bán: 900 ₫ Số lượng: Thêm vào giỏ hàng Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích Thêm vào danh sách so sánh Gửi email cho một người bạn Thông tin chi tiết của: MCCB CHINT NXMS-630H/4300C 630A Đặc điểm nổi bật: Aptomat CHINT NXMS-630H/4300C 630A Hãng: CHINT Series: NXMS series Ngành Hàng: MCCB Model: NXMS-630H/4300C 630A Spec: 4P; 630A; 70kA; Điện áp định mức (Ue): 220VAC, 230VAC, 240VAC, 380VAC, 400VAC, 415VAC, 690VAC Bảng thông số kỹ thuật của: MCCB CHINT NXMS-630H/4300C 630A ModelNXMS-630H/4300C 630A Số cực4P Bảo vệ quá tải (In)630A Bảo vệ ngắn mạch70kA Điện áp định mức (Ue)220VAC, 230VAC, 240VAC, 380VAC, 400VAC, 415VAC, 690VAC Tay xoay (Bán riêng)ERH-M4 LoạiAptomat khối Cỡ khung630AF Dùng cho lưới điệnAC Tần số50/60Hz Điều chỉnh dòng điện Không Dòng ngắn mạch định mức100kA at 220VAC, 100kA at 230VAC, 100kA at 240VAC, 70kA at 380VAC, 70k A at 400VAC, 70kA at 415VAC, 15kA at 690VAC [...] Loại điều khiển On/OffChuyển đổi bằng tay Phương pháp lắp đặtLắp trên bề mặt (Bắt vít) Kiểu kết nốiBắt vít Chiều rộng tổng thể185mm Chiều cao tổng thể257mm Chiều sâu tổng thể108mm Tiêu chuẩnIEC, EN Cam Kết Chất Lượng và Dịch Vụ Chúng tôi có hơn 35.000 sản phẩm vì vậy hãy liên hệ với chúng tôi Để được tư vấn và check tình trạng hàng bạn nhé! AUTO TECH VN cam kết: 1. Hàng Chính Hãng. 2. Xuất được Hóa đơn VAT. 3. Cấp CO/CQ đầy đủ. 4. Giá cạnh tranh. 5. Sản phẩm bảo hành theo chính sách của hãng.6. Miễn Phí hỗ trợ cài đặt và sử dụng thiết bị. Thông Tin Liên Hệ Mua Hàng AUTO TECH VN - AUT.VN ĐT/ Zalo : 0968.053.025 Email: support@aut.vn Email2: sale@aut.vn Địa chỉ: 07 KĐT Flora Mizuki, Đường Số 1, Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh Thẻ sản phẩm MCCB (3697) , Chint (7658) , NXMS series (24) Những sản phẩm liên quan Tay xoay mở rộng CHINT ERH-M4 Lắp gián tiếp qua thanh rayThiết bị tương thích: Chint MCCBDòng sản phẩm tương thích: NXHM series, NXM series, NXMLE series, NXMS series 567.300 ₫ 510.570 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCCB Mitsubishi NF800-HEW 3P 800A 70KA 3P70kA400...800AĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 13.917.500 ₫ 13.221.625 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCCB Mitsubishi NF250-UV 2P 125A 200kA 2P125A200kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCCB Mitsubishi NF250-UV 2P 150A 200kA 2P150A200kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCCB Mitsubishi NF250-UV 2P 175A 200kA 2P175A200kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCCB Mitsubishi NF250-UV 2P 200A 200kA 2P200A200kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCCB Mitsubishi NF250-UV 2P 225A 200kA 2P225A200kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCCB Mitsubishi NF250-UV 2P 250A 200kA 2P250A200kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích MCCB Mitsubishi NF250-UV 3P 125A 200kA 3P125A200kAĐiện áp định mức (Ue): 690VAC 1.000 ₫ 950 ₫ Thêm vào giỏ hàng Thêm vào danh sách so sánh Danh sách yêu thích tùy chỉnh được Thêm vào danh sách yêu thích