Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T060-FAD24G-M
  • 24VDC
  • Bóng LED
  • Màu xanh lá
  • Cỡ Lens: D60mm
  • Kiểu sáng: Xoay vòng
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Hanyoung Nux
SKU: T060-FAD24G-M
Giá cũ: 1.260 ₫
1.050 ₫
Thông tin chi tiết của: Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T060-FAD24G-M
Đặc điểm nổi bật: Đèn xoay cảnh báo HANYOUNG T060-FAD24G-M 24VDC D60 màu xanh lá
Bảng thông số kỹ thuật của: Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T060-FAD24G-M
ModelT060-FAD24G-M
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Màu ánh sángMàu xanh lá
Cỡ LensD60mm
Điện áp24VDC
Hình dạng LensHình tròn
Chiều cao 1 tầng70mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể151mm