Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T060-FAD24Y-D
  • 24VDC
  • Màu vàng
  • Kiểu sáng: Xoay vòng
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Hanyoung Nux
SKU: T060-FAD24Y-D
Giá cũ: 1.260 ₫
1.050 ₫
Thông tin chi tiết của: Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T060-FAD24Y-D
Đặc điểm nổi bật: Đèn xoay cảnh báo HANYOUNG T060-FAD24Y-D 24VDC D60 màu vàng
Bảng thông số kỹ thuật của: Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T060-FAD24Y-D
ModelT060-FAD24Y-D
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Màu ánh sángMàu vàng
Cỡ LensD60mm
Điện áp24VDC
Hình dạng LensHình tròn
Chiều cao 1 tầng70mm
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể135mm