Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T060-FFD12R-D
  • 12VDC
  • Màu đỏ
  • Kiểu sáng: Xoay vòng
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Hanyoung Nux
SKU: T060-FFD12R-D
Giá cũ: 1.260 ₫
1.050 ₫
Thông tin chi tiết của: Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T060-FFD12R-D
Đặc điểm nổi bật: Đèn xoay cảnh báo HANYOUNG T060-FFD12R-D 12VDC D60 có còi màu đỏ
Bảng thông số kỹ thuật của: Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T060-FFD12R-D
ModelT060-FFD12R-D
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD60mm
Điện áp12VDC
Hình dạng LensHình tròn
Chiều cao 1 tầng70mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBuzzer
Âm lượng (tại 1m)80dB
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể135mm