Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T060-PAA220G-D
  • 220VAC
  • Bóng LED
  • Màu xanh lá
  • Cỡ Lens: D60mm
  • Kiểu sáng: Xoay vòng
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Hanyoung Nux
SKU: T060-PAA220G-D
Giá cũ: 1.260 ₫
1.050 ₫
Thông tin chi tiết của: Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T060-PAA220G-D
Đặc điểm nổi bật: Đèn xoay cảnh báo HANYOUNG T060-PAA220G-D 220VAC D60 màu xanh lá
Bảng thông số kỹ thuật của: Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T060-PAA220G-D
ModelT060-PAA220G-D
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Màu ánh sángMàu xanh lá
Cỡ LensD60mm
Điện áp220VAC
Hình dạng LensHình vòm
Chiều cao 1 tầng75mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể140mm