Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T060-PFA220R-D
  • Màu đỏ
  • 220VAC
  • Kiểu sáng: Xoay vòng
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Hanyoung Nux
SKU: T060-PFA220R-D
Giá cũ: 1.260 ₫
1.050 ₫
Thông tin chi tiết của: Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T060-PFA220R-D
Đặc điểm nổi bật: Đèn xoay cảnh báo HANYOUNG T060-PFA220R-D 220VAC D60 có còi màu đỏ
Bảng thông số kỹ thuật của: Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T060-PFA220R-D
ModelT060-PFA220R-D
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD60mm
Điện áp220VAC
Hình dạng LensHình vòm
Chiều cao 1 tầng75mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBuzzer
Âm lượng (tại 1m)80dB
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Đường kính tổng thể70mm
Chiều dài tổng thể140mm