Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T084-FAA220G-M
  • 220VAC
  • Bóng LED
  • Màu xanh lá
nhà chế tạo: Hanyoung Nux
SKU: T084-FAA220G-M
Giá cũ: 1.260 ₫
1.050 ₫
Thông tin chi tiết của: Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T084-FAA220G-M
Đặc điểm nổi bật: Đèn xoay cảnh báo HANYOUNG T084-FAA220G-M 220VAC D84 màu xanh lá
Bảng thông số kỹ thuật của: Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T084-FAA220G-M
ModelT084-FAA220G-M
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Màu ánh sángMàu xanh lá
Cỡ LensD84mm
Điện áp220VAC
Hình dạng LensHình tròn
Chiều cao 1 tầng84mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (dùng đế)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Đường kính tổng thể80.5mm
Chiều dài tổng thể166mm