Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T084-FAA220R-D
  • Màu đỏ
  • 220VAC
nhà chế tạo: Hanyoung Nux
SKU: T084-FAA220R-D
Giá cũ: 1.260 ₫
1.050 ₫
Thông tin chi tiết của: Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T084-FAA220R-D
Đặc điểm nổi bật: Đèn xoay cảnh báo HANYOUNG T084-FAA220R-D 220VAC D84 màu đỏ
Bảng thông số kỹ thuật của: Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T084-FAA220R-D
ModelT084-FAA220R-D
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD84mm
Điện áp220VAC
Hình dạng LensHình tròn
Chiều cao 1 tầng84mm
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Đường kính tổng thể80.5mm
Chiều dài tổng thể147mm