Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T084-FFA110Y-D
  • 110VAC
  • Màu vàng
  • Bóng LED
  • Cỡ Lens: D84mm
  • Kiểu sáng: Xoay vòng
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng + âm thanh
nhà chế tạo: Hanyoung Nux
SKU: T084-FFA110Y-D
Giá cũ: 1.260 ₫
1.050 ₫
Thông tin chi tiết của: Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T084-FFA110Y-D
Đặc điểm nổi bật: Đèn xoay cảnh báo HANYOUNG T084-FFA110Y-D 110VAC D84 có còi màu vàng
Bảng thông số kỹ thuật của: Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T084-FFA110Y-D
ModelT084-FFA110Y-D
Màu ánh sángMàu vàng
Cỡ LensD84mm
Điện áp110VAC
Loại đènBóng LED
Kiểu sángXoay vòng
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: SP-1, Giá đỡ: SP-2, Giá đỡ: ST-013, Giá đỡ: STM-105
LoạiĐèn tín hiệu cảnh báo
Hình dạng LensHình tròn
Chiều cao 1 tầng84mm
Số âm thanh1
Loại âm thanhBuzzer
Âm lượng (tại 1m)80dB
Màu thânMàu trắng
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Đường kính tổng thể80.5mm
Chiều dài tổng thể147mm