Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T084-FFA220A-D
  • 220VAC
  • Bóng LED
  • Cỡ Lens: D84mm
  • Màu xanh da trời
nhà chế tạo: Hanyoung Nux
SKU: T084-FFA220A-D
Giá cũ: 1.260 ₫
1.050 ₫
Thông tin chi tiết của: Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T084-FFA220A-D
Đặc điểm nổi bật: Đèn xoay cảnh báo HANYOUNG T084-FFA220A-D 220VAC D84 có còi màu xanh
Bảng thông số kỹ thuật của: Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T084-FFA220A-D
ModelT084-FFA220A-D
Màu ánh sángMàu xanh da trời
Cỡ LensD84mm
Điện áp220VAC
Hình dạng LensHình tròn
Chiều cao 1 tầng84mm
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Đường kính tổng thể80.5mm
Chiều dài tổng thể147mm