Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T084-FFD12Y-D
  • 12VDC
  • Màu vàng
nhà chế tạo: Hanyoung Nux
SKU: T084-FFD12Y-D
Giá cũ: 1.260 ₫
1.050 ₫
Thông tin chi tiết của: Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T084-FFD12Y-D
Đặc điểm nổi bật: Đèn xoay cảnh báo HANYOUNG T084-FFD12Y-D 12VDC D84 có còi màu vàng
Bảng thông số kỹ thuật của: Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T084-FFD12Y-D
ModelT084-FFD12Y-D
Màu ánh sángMàu vàng
Cỡ LensD84mm
Điện áp12VDC
Hình dạng LensHình tròn
Chiều cao 1 tầng84mm
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Đường kính tổng thể80.5mm
Chiều dài tổng thể147mm