Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T100-PAA220R-D
  • Màu đỏ
  • 220VAC
  • Bóng LED
  • Cỡ Lens: D100mm
  • Kiểu sáng: Xoay vòng
  • Kiểu chỉ báo: Ánh sáng
nhà chế tạo: Hanyoung Nux
SKU: T100-PAA220R-D
Giá cũ: 1.260 ₫
1.050 ₫
Thông tin chi tiết của: Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T100-PAA220R-D
Đặc điểm nổi bật: Đèn xoay cảnh báo HANYOUNG T100-PAA220R-D 220VAC D100 màu đỏ
Bảng thông số kỹ thuật của: Đèn tín hiệu cảnh báo Hanyong Nux T100-PAA220R-D
ModelT100-PAA220R-D
Kiểu chỉ báoÁnh sáng
Màu ánh sángMàu đỏ
Cỡ LensD100mm
Điện áp220VAC
Loại đènBóng LED
Kiểu sángXoay vòng
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiGiá đỡ: MTM-98, Giá đỡ: ST-013, Giá đỡ: STM-105
LoạiĐèn tín hiệu cảnh báo
Hình dạng LensHình vòm
Chiều cao 1 tầng95mm
Màu thânMàu trắng
Chất liệu LensNhựa
Chất liệu vỏNhựa
Giao diện truyền thôngNo
Phương pháp lắp đặtLắp bề mặt (lắp trực tiếp)
Kiểu kết nốiDây liền
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Đường kính tổng thể100mm
Chiều dài tổng thể164mm