Nút ấn IDEC LB1L-A1T24R .
  • Đỏ
  • Nhấn giữ
  • 24VAC, 24VDC
nhà chế tạo: IDEC
SKU: LB1L-A1T24R
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Công tắc nút nhấn IDEC LB1L-A1T24R
Đặc điểm nổi bật: Nút ấn IDEC LB1L-A1T24R .
Ngành Hàng: Công tắc nút nhấn
Model: LB1L-A1T24R
Spec: Có đèn; 24VAC, 24VDC; D16; Đỏ; 2NO+2NC; Nhấn giữ; Round full-guard (Flush); Chất liệu vỏ: Plastic; Chất liệu vòng bezel: Plastic
Bảng thông số kỹ thuật của: Công tắc nút nhấn IDEC LB1L-A1T24R
ModelLB1L-A1T24R
Đèn báoCó đèn
Nguồn cấp24VAC, 24VDC
Kích thước lắp đặtD16
Màu sắcĐỏ
Kích thước lỗ lắp đặtD16.2mm
Màu bóng đènĐỏ
Loại đènLED
Công suất tiếp điểm (tải thuần trở)0.1A at 125VAC, 0.1A at 30VDC
Tuổi thọ điện100,000
Kiểu lắp đặtPanel mounting (flush mounting)
Kiểu đấu nốiChân hàn, Kết nối nhanh tab #110
Chiều sâu sau panel27.9mm
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-25...60°C
Độ ẩm môi trường45...85%
Khối lượng tương đối11g
Chiều rộng tổng thể18mm
Chiều cao tổng thể18mm
Chiều sâu tổng thể36.9mm