Nút ấn IDEC LB7GL-A1T24G .
  • D18
  • Có đèn
  • 2NO+2NC
  • Xanh lá
  • Nhấn giữ
  • 24VAC, 24VDC
  • Chất liệu vỏ: Plastic
  • Square with protective cover
nhà chế tạo: IDEC
SKU: LB7GL-A1T24G
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Công tắc nút nhấn IDEC LB7GL-A1T24G
Đặc điểm nổi bật: Nút ấn IDEC LB7GL-A1T24G .
Hãng: IDEC
Series: LB series
Ngành Hàng: Công tắc nút nhấn
Model: LB7GL-A1T24G
Spec: Có đèn; 24VAC, 24VDC; D18; Xanh lá; 2NO+2NC; Nhấn giữ; Square with protective cover; Chất liệu vỏ: Plastic
Bảng thông số kỹ thuật của: Công tắc nút nhấn IDEC LB7GL-A1T24G
ModelLB7GL-A1T24G
Đèn báoCó đèn
Nguồn cấp24VAC, 24VDC
Kích thước lắp đặtD18
Màu sắcXanh lá
Tiếp điểm2NO+2NC
Kiểu tác độngNhấn giữ
Hình dạng đầuSquare with protective cover
Chất liệu vỏPlastic
LoạiNút nhấn có đèn
Kích thước đầuW22xH22mm
Kích thước lỗ lắp đặtD18.2mm
Màu bóng đènXanh lá
Loại đènLED
Công suất tiếp điểm (tải thuần trở)0.1A at 125VAC, 0.1A at 30VDC
Chất liệu tiếp điểmHợp kim bạc mạ vàng
Chức năngRemovable contact block
Tần suất hoạt động (Điện)20 operations/min
Tuổi thọ cơ khí250,000
Tuổi thọ điện100,000
Kiểu lắp đặtPanel mounting (flush mounting)
Kiểu đấu nốiChân hàn, Kết nối nhanh tab #110
Chiều sâu sau panel34.9mm
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-25...60°C
Độ ẩm môi trường45...85%
Khối lượng tương đối14g
Chiều rộng tổng thể22mm
Chiều cao tổng thể22.5mm