Nút ấn IDEC LB7GL-A1T24VG .
  • 2NO+2NC
  • Xanh lá
  • Nhấn giữ
  • 24VAC, 24VDC
nhà chế tạo: IDEC
SKU: LB7GL-A1T24VG
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Công tắc nút nhấn IDEC LB7GL-A1T24VG
Đặc điểm nổi bật: Nút ấn IDEC LB7GL-A1T24VG .
Ngành Hàng: Công tắc nút nhấn
Model: LB7GL-A1T24VG
Spec: Có đèn; 24VAC, 24VDC; D18; Xanh lá; 2NO+2NC; Nhấn giữ; Square with protective cover; Chất liệu vỏ: Plastic
Bảng thông số kỹ thuật của: Công tắc nút nhấn IDEC LB7GL-A1T24VG
ModelLB7GL-A1T24VG
Đèn báoCó đèn
Nguồn cấp24VAC, 24VDC
Kích thước lắp đặtD18
Màu sắcXanh lá
Kích thước lỗ lắp đặtD18.2mm
Màu bóng đènXanh lá
Loại đènLED
Công suất tiếp điểm (tải thuần trở)0.1A at 125VAC, 0.1A at 30VDC
Tuổi thọ điện100,000
Kiểu lắp đặtPanel mounting (flush mounting), PCB mounting
Kiểu đấu nốiGắn bảng mạch in
Chiều sâu sau panel33.4mm
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-25...60°C
Độ ẩm môi trường45...85%
Khối lượng tương đối14g
Chiều rộng tổng thể22mm
Chiều cao tổng thể22.5mm