Nút ấn IDEC LB7L-A1T24VPW .
  • D18
  • Có đèn
  • 2NO+2NC
  • Nhấn giữ
  • 24VAC, 24VDC
  • Trắng tinh khiết
  • Chất liệu vỏ: Plastic
  • Round full-guard (Flush)
  • Chất liệu vòng bezel: Plastic
nhà chế tạo: IDEC
SKU: LB7L-A1T24VPW
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Công tắc nút nhấn IDEC LB7L-A1T24VPW
Đặc điểm nổi bật: Nút ấn IDEC LB7L-A1T24VPW .
Hãng: IDEC
Series: LB series
Ngành Hàng: Công tắc nút nhấn
Model: LB7L-A1T24VPW
Spec: Có đèn; 24VAC, 24VDC; D18; Trắng tinh khiết; 2NO+2NC; Nhấn giữ; Round full-guard (Flush); Chất liệu vỏ: Plastic; Chất liệu vòng bezel: Plastic
Bảng thông số kỹ thuật của: Công tắc nút nhấn IDEC LB7L-A1T24VPW
ModelLB7L-A1T24VPW
Đèn báoCó đèn
Nguồn cấp24VAC, 24VDC
Kích thước lắp đặtD18
Màu sắcTrắng tinh khiết
Tiếp điểm2NO+2NC
Kiểu tác độngNhấn giữ
Hình dạng đầuRound full-guard (Flush)
Chất liệu vỏPlastic
Chất liệu vòng bezelPlastic
LoạiNút nhấn có đèn
Kích thước đầuW22xH22mm
Kích thước lỗ lắp đặtD18.2mm
Màu bóng đènTrắng tinh khiết
Loại đènLED
Công suất tiếp điểm (tải thuần trở)0.1A at 125VAC, 0.1A at 30VDC
Chất liệu tiếp điểmHợp kim bạc mạ vàng
Màu sắc vòng bezelĐen
Chức năngRemovable contact block
Tần suất hoạt động (Điện)20 operations/min
Tuổi thọ cơ khí250,000
Tuổi thọ điện100,000
Kiểu lắp đặtPanel mounting (flush mounting), PCB mounting
Kiểu đấu nốiGắn bảng mạch in
Chiều sâu sau panel33.4mm
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-25...60°C
Độ ẩm môi trường45...85%
Khối lượng tương đối14g
Chiều rộng tổng thể22mm
Chiều cao tổng thể22.5mm