Nút nhấn nhả có đèn IDEC LB7ML-M1T24PW 24VAC/DC D18 2NO+2NC (Trắng)
  • 2NO+2NC
  • Nhấn nhả
  • 24VAC, 24VDC
  • Trắng tinh khiết
  • Chất liệu vỏ: Plastic
  • Round full-guard (Flush)
  • Chất liệu vòng bezel: Metal
nhà chế tạo: IDEC
SKU: LB7ML-M1T24PW
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Công tắc nút nhấn IDEC LB7ML-M1T24PW
Đặc điểm nổi bật: Nút nhấn nhả có đèn IDEC LB7ML-M1T24PW 24VAC/DC D18 2NO+2NC (Trắng)
Ngành Hàng: Công tắc nút nhấn
Model: LB7ML-M1T24PW
Spec: Có đèn; 24VAC, 24VDC; D18; Trắng tinh khiết; 2NO+2NC; Nhấn nhả; Round full-guard (Flush); Chất liệu vỏ: Plastic; Chất liệu vòng bezel: Metal
Bảng thông số kỹ thuật của: Công tắc nút nhấn IDEC LB7ML-M1T24PW
ModelLB7ML-M1T24PW
Đèn báoCó đèn
Nguồn cấp24VAC, 24VDC
Kích thước lắp đặtD18
Màu sắcTrắng tinh khiết
Tiếp điểm2NO+2NC
Kiểu tác độngNhấn nhả
Hình dạng đầuRound full-guard (Flush)
Chất liệu vỏPlastic
Chất liệu vòng bezelMetal
Kích thước lỗ lắp đặtD18.2mm
Màu bóng đènTrắng tinh khiết
Loại đènLED
Công suất tiếp điểm (tải thuần trở)0.1A at 125VAC, 0.1A at 30VDC
Chất liệu tiếp điểmHợp kim bạc mạ vàng
Màu sắc vòng bezelMạ crom
Chức năngRemovable contact block
Tần suất hoạt động (Điện)30 operations/min
Tuổi thọ cơ khí2,000,000
Tuổi thọ điện100,000
Kiểu lắp đặtPanel mounting (flush mounting)
Kiểu đấu nốiChân hàn, Kết nối nhanh tab #110
Chiều sâu sau panel34.9mm
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-25...60°C
Độ ẩm môi trường45...85%
Khối lượng tương đối14g
Chiều rộng tổng thể22mm
Chiều cao tổng thể22.5mm