Nút nhấn nhả có đèn IDEC LB7ML-M1T24VG 24VAC/DC D18 2NO+2NC (Xanh)
  • 2NO+2NC
  • Xanh lá
  • Nhấn nhả
  • 24VAC, 24VDC
  • Chất liệu vỏ: Plastic
  • Round full-guard (Flush)
  • Chất liệu vòng bezel: Metal
nhà chế tạo: IDEC
SKU: LB7ML-M1T24VG
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Công tắc nút nhấn IDEC LB7ML-M1T24VG
Đặc điểm nổi bật: Nút nhấn nhả có đèn IDEC LB7ML-M1T24VG 24VAC/DC D18 2NO+2NC (Xanh)
Ngành Hàng: Công tắc nút nhấn
Model: LB7ML-M1T24VG
Spec: Có đèn; 24VAC, 24VDC; D18; Xanh lá; 2NO+2NC; Nhấn nhả; Round full-guard (Flush); Chất liệu vỏ: Plastic; Chất liệu vòng bezel: Metal
Bảng thông số kỹ thuật của: Công tắc nút nhấn IDEC LB7ML-M1T24VG
ModelLB7ML-M1T24VG
Đèn báoCó đèn
Nguồn cấp24VAC, 24VDC
Kích thước lắp đặtD18
Màu sắcXanh lá
Tiếp điểm2NO+2NC
Kiểu tác độngNhấn nhả
Hình dạng đầuRound full-guard (Flush)
Chất liệu vỏPlastic
Chất liệu vòng bezelMetal
Kích thước lỗ lắp đặtD18.2mm
Màu bóng đènXanh lá
Loại đènLED
Công suất tiếp điểm (tải thuần trở)0.1A at 125VAC, 0.1A at 30VDC
Chất liệu tiếp điểmHợp kim bạc mạ vàng
Màu sắc vòng bezelMạ crom
Chức năngRemovable contact block
Tần suất hoạt động (Điện)30 operations/min
Tuổi thọ cơ khí2,000,000
Tuổi thọ điện100,000
Kiểu lắp đặtPanel mounting (flush mounting), PCB mounting
Kiểu đấu nốiGắn bảng mạch in
Chiều sâu sau panel33.4mm
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-25...60°C
Độ ẩm môi trường45...85%
Khối lượng tương đối14g
Chiều rộng tổng thể22mm
Chiều cao tổng thể22.5mm