Nút ấn IDEC LB8GL-A1T24VG .
  • 2NO+2NC
  • Xanh lá
  • Nhấn giữ
  • 24VAC, 24VDC
nhà chế tạo: IDEC
SKU: LB8GL-A1T24VG
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Công tắc nút nhấn IDEC LB8GL-A1T24VG
Đặc điểm nổi bật: Nút ấn IDEC LB8GL-A1T24VG .
Ngành Hàng: Công tắc nút nhấn
Model: LB8GL-A1T24VG
Spec: Có đèn; 24VAC, 24VDC; D18; Xanh lá; 2NO+2NC; Nhấn giữ; Rectangular with protective cover; Chất liệu vỏ: Plastic
Bảng thông số kỹ thuật của: Công tắc nút nhấn IDEC LB8GL-A1T24VG
ModelLB8GL-A1T24VG
Đèn báoCó đèn
Nguồn cấp24VAC, 24VDC
Kích thước lắp đặtD18
Màu sắcXanh lá
Tiếp điểm2NO+2NC
Kiểu tác độngNhấn giữ
Kích thước lỗ lắp đặtD18.2mm
Màu bóng đènXanh lá
Loại đènLED
Công suất tiếp điểm (tải thuần trở)0.1A at 125VAC, 0.1A at 30VDC
Chất liệu tiếp điểmHợp kim bạc mạ vàng
Chức năngRemovable contact block
Tần suất hoạt động (Điện)20 operations/min
Tuổi thọ cơ khí250,000
Tuổi thọ điện100,000
Kiểu lắp đặtPanel mounting (flush mounting), PCB mounting
Kiểu đấu nốiGắn bảng mạch in
Chiều sâu sau panel33.4mm
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-25...60°C
Độ ẩm môi trường45...85%
Khối lượng tương đối14g
Chiều rộng tổng thể28mm
Chiều cao tổng thể22.5mm
Chiều sâu tổng thể36.9mm