Nút nhấn nhả có đèn IDEC LB8GL-M1T24Y 24VAC/DC D18 2NO+2NC (Vàng)
  • D18
  • Vàng
  • Có đèn
  • 2NO+2NC
  • Nhấn nhả
  • 24VAC, 24VDC
nhà chế tạo: IDEC
SKU: LB8GL-M1T24Y
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Công tắc nút nhấn IDEC LB8GL-M1T24Y
Đặc điểm nổi bật: Nút nhấn nhả có đèn IDEC LB8GL-M1T24Y 24VAC/DC D18 2NO+2NC (Vàng)
Ngành Hàng: Công tắc nút nhấn
Model: LB8GL-M1T24Y
Spec: Có đèn; 24VAC, 24VDC; D18; Vàng; 2NO+2NC; Nhấn nhả; Rectangular with protective cover; Chất liệu vỏ: Plastic
Bảng thông số kỹ thuật của: Công tắc nút nhấn IDEC LB8GL-M1T24Y
ModelLB8GL-M1T24Y
Đèn báoCó đèn
Nguồn cấp24VAC, 24VDC
Kích thước lắp đặtD18
Màu sắcVàng
Tiếp điểm2NO+2NC
Kiểu tác độngNhấn nhả
Kích thước lỗ lắp đặtD18.2mm
Màu bóng đènTrắng tinh khiết
Loại đènLED
Công suất tiếp điểm (tải thuần trở)0.1A at 125VAC, 0.1A at 30VDC
Chất liệu tiếp điểmHợp kim bạc mạ vàng
Chức năngRemovable contact block
Tần suất hoạt động (Điện)30 operations/min
Tuổi thọ cơ khí2,000,000
Tuổi thọ điện100,000
Kiểu lắp đặtPanel mounting (flush mounting)
Kiểu đấu nốiChân hàn, Kết nối nhanh tab #110
Chiều sâu sau panel34.9mm
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-25...60°C
Độ ẩm môi trường45...85%
Khối lượng tương đối14g
Chiều rộng tổng thể28mm
Chiều cao tổng thể22.5mm
Chiều sâu tổng thể36.9mm