Nút ấn IDEC LB8L-A1T24PW .
  • D18
  • Có đèn
  • 2NO+2NC
  • Nhấn giữ
  • 24VAC, 24VDC
  • Trắng tinh khiết
  • Chất liệu vỏ: Plastic
  • Chất liệu vòng bezel: Plastic
  • Rectangular full-guard (Flush)
nhà chế tạo: IDEC
SKU: LB8L-A1T24PW
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Công tắc nút nhấn IDEC LB8L-A1T24PW
Đặc điểm nổi bật: Nút ấn IDEC LB8L-A1T24PW .
Hãng: IDEC
Series: LB series
Ngành Hàng: Công tắc nút nhấn
Model: LB8L-A1T24PW
Spec: Có đèn; 24VAC, 24VDC; D18; Trắng tinh khiết; 2NO+2NC; Nhấn giữ; Rectangular full-guard (Flush); Chất liệu vỏ: Plastic; Chất liệu vòng bezel: Plastic
Bảng thông số kỹ thuật của: Công tắc nút nhấn IDEC LB8L-A1T24PW
ModelLB8L-A1T24PW
Đèn báoCó đèn
Nguồn cấp24VAC, 24VDC
Kích thước lắp đặtD18
Màu sắcTrắng tinh khiết
Tiếp điểm2NO+2NC
Kiểu tác độngNhấn giữ
Hình dạng đầuRectangular full-guard (Flush)
Chất liệu vỏPlastic
Chất liệu vòng bezelPlastic
LoạiNút nhấn có đèn
Kích thước đầuW28xH22mm
Kích thước lỗ lắp đặtD18.2mm
Màu bóng đènTrắng tinh khiết
Loại đènLED
Công suất tiếp điểm (tải thuần trở)0.1A at 125VAC, 0.1A at 30VDC
Chất liệu tiếp điểmHợp kim bạc mạ vàng
Màu sắc vòng bezelĐen
Chức năngRemovable contact block
Tần suất hoạt động (Điện)20 operations/min
Tuổi thọ cơ khí250,000
Tuổi thọ điện100,000
Kiểu lắp đặtPanel mounting (flush mounting)
Kiểu đấu nốiChân hàn, Kết nối nhanh tab #110
Chiều sâu sau panel34.9mm
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-25...60°C
Độ ẩm môi trường45...85%
Khối lượng tương đối14g
Chiều rộng tổng thể28mm
Chiều cao tổng thể22.5mm
Chiều sâu tổng thể36.9mm