Nút nhấn nhả có đèn IDEC LBW6ML-M2T24R 24VAC/DC D22 2NO+2NC (Đỏ)
  • Đỏ
  • D22
  • Có đèn
  • 2NO+2NC
  • Nhấn nhả
  • 24VAC, 24VDC
  • Round extended
  • Chất liệu vỏ: Plastic
  • Chất liệu vòng bezel: Metal
nhà chế tạo: IDEC
SKU: LBW6ML-M2T24R
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Công tắc nút nhấn IDEC LBW6ML-M2T24R
Đặc điểm nổi bật: Nút nhấn nhả có đèn IDEC LBW6ML-M2T24R 24VAC/DC D22 2NO+2NC (Đỏ)
Hãng: IDEC
Series: LBW series
Ngành Hàng: Công tắc nút nhấn
Model: LBW6ML-M2T24R
Spec: Có đèn; 24VAC, 24VDC; D22; Đỏ; 2NO+2NC; Nhấn nhả; Round extended; Chất liệu vỏ: Plastic; Chất liệu vòng bezel: Metal
Bảng thông số kỹ thuật của: Công tắc nút nhấn IDEC LBW6ML-M2T24R
ModelLBW6ML-M2T24R
Đèn báoCó đèn
Nguồn cấp24VAC, 24VDC
Kích thước lắp đặtD22
Màu sắcĐỏ
Tiếp điểm2NO+2NC
Kiểu tác độngNhấn nhả
Hình dạng đầuRound extended
Chất liệu vỏPlastic
Chất liệu vòng bezelMetal
LoạiNút nhấn có đèn
Kích thước đầuD26mm
Kích thước lỗ lắp đặtD22.3mm
Màu bóng đènĐỏ
Loại đènLED
Công suất tiếp điểm (tải thuần trở)0.1A at 125VAC, 0.1A at 30VDC
Chất liệu tiếp điểmHợp kim bạc mạ vàng
Màu sắc vòng bezelMạ crom
Chức năngRemovable contact block
Tần suất hoạt động (Điện)30 operations/min
Tuổi thọ cơ khí2,000,000
Tuổi thọ điện100,000
Kiểu lắp đặtPanel mounting (flush mounting)
Kiểu đấu nốiChân hàn, Kết nối nhanh tab #110
Chiều sâu sau panel34.9mm
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-25...70°C
Độ ẩm môi trường45...85%
Chiều rộng tổng thể26mm
Chiều cao tổng thể27mm
Chiều sâu tổng thể44.5mm