Nút nhấn nhả có đèn IDEC LBW6ML-M2T24VS 24VAC/DC D22 2NO+2NC (Xanh)
  • D22
  • Có đèn
  • 2NO+2NC
  • Nhấn nhả
  • Xanh da trời
  • 24VAC, 24VDC
  • Round extended
nhà chế tạo: IDEC
SKU: LBW6ML-M2T24VS
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Công tắc nút nhấn IDEC LBW6ML-M2T24VS
Đặc điểm nổi bật: Nút nhấn nhả có đèn IDEC LBW6ML-M2T24VS 24VAC/DC D22 2NO+2NC (Xanh)
Ngành Hàng: Công tắc nút nhấn
Model: LBW6ML-M2T24VS
Spec: Có đèn; 24VAC, 24VDC; D22; Xanh da trời; 2NO+2NC; Nhấn nhả; Round extended; Chất liệu vỏ: Plastic; Chất liệu vòng bezel: Metal
Bảng thông số kỹ thuật của: Công tắc nút nhấn IDEC LBW6ML-M2T24VS
ModelLBW6ML-M2T24VS
Đèn báoCó đèn
Nguồn cấp24VAC, 24VDC
Kích thước lắp đặtD22
Màu sắcXanh da trời
Tiếp điểm2NO+2NC
Kiểu tác độngNhấn nhả
Hình dạng đầuRound extended
LoạiNút nhấn có đèn
Kích thước đầuD26mm
Kích thước lỗ lắp đặtD22.3mm
Màu bóng đènXanh da trời
Loại đènLED
Công suất tiếp điểm (tải thuần trở)0.1A at 125VAC, 0.1A at 30VDC
Chức năngRemovable contact block
Tần suất hoạt động (Điện)30 operations/min
Tuổi thọ cơ khí2,000,000
Tuổi thọ điện100,000
Kiểu lắp đặtPanel mounting (flush mounting), PCB mounting
Kiểu đấu nốiGắn bảng mạch in
Chiều sâu sau panel33.4mm
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-25...70°C
Độ ẩm môi trường45...85%
Chiều rộng tổng thể26mm
Chiều cao tổng thể27mm
Chiều sâu tổng thể43mm