Nút ấn IDEC LBW7ML-A1T24R .
  • Đỏ
  • Có đèn
  • 2NO+2NC
  • Nhấn giữ
  • W22 x H22
  • 24VAC, 24VDC
  • Chất liệu vỏ: Plastic
  • Square full-guard (Flush)
  • Chất liệu vòng bezel: Metal
nhà chế tạo: IDEC
SKU: LBW7ML-A1T24R
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Công tắc nút nhấn IDEC LBW7ML-A1T24R
Đặc điểm nổi bật: Nút ấn IDEC LBW7ML-A1T24R .
Ngành Hàng: Công tắc nút nhấn
Model: LBW7ML-A1T24R
Spec: Có đèn; 24VAC, 24VDC; W22 x H22; Đỏ; 2NO+2NC; Nhấn giữ; Square full-guard (Flush); Chất liệu vỏ: Plastic; Chất liệu vòng bezel: Metal
Bảng thông số kỹ thuật của: Công tắc nút nhấn IDEC LBW7ML-A1T24R
ModelLBW7ML-A1T24R
Đèn báoCó đèn
Nguồn cấp24VAC, 24VDC
Kích thước lắp đặtW22 x H22
Màu sắcĐỏ
Tiếp điểm2NO+2NC
Kiểu tác độngNhấn giữ
Hình dạng đầuSquare full-guard (Flush)
LoạiNút nhấn có đèn
Kích thước đầuW26xH26mm
Kích thước lỗ lắp đặtW22.5xH22.5mm
Màu bóng đènĐỏ
Loại đènLED
Công suất tiếp điểm (tải thuần trở)0.1A at 125VAC, 0.1A at 30VDC
Chức năngRemovable contact block
Tần suất hoạt động (Điện)20 operations/min
Tuổi thọ cơ khí250,000
Tuổi thọ điện100,000
Kiểu lắp đặtPanel mounting (flush mounting)
Kiểu đấu nốiChân hàn, Kết nối nhanh tab #110
Chiều sâu sau panel34.9mm
Môi trường hoạt độngTiêu chuẩn
Nhiệt độ môi trường-25...70°C
Độ ẩm môi trường45...85%
Chiều rộng tổng thể26mm
Chiều cao tổng thể27mm
Chiều sâu tổng thể36.9mm