LSLV0015S100-4EONNS LS AC drives 3 pha, 380-480VAC
  • 3 pha
  • 380...480VAC
  • Tần số ra Max: 400Hz
  • Công suất: 1.5kW (HD), 2.2kW (ND)
  • Dòng điện ngõ ra: 4A (HD), 5.1A (ND)
nhà chế tạo: LS ELECTRIC
SKU: LSLV0015S100-4EONNS
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Servo LS LSLV0015S100-4EONNS
Đặc điểm nổi bật: LSLV0015S100-4EONNS LS AC drives 3 pha, 380-480VAC
Hãng: LS
Series: S100 series
Ngành Hàng: Servo
Model: LSLV0015S100-4EONNS
Spec: 3 pha; 380...480VAC; Công suất: 1.5kW (HD), 2.2kW (ND); Dòng điện ngõ ra: 4A (HD), 5.1A (ND); Tần số ra Max: 400Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Servo LS LSLV0015S100-4EONNS
ModelLSLV0015S100-4EONNS
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp380...480VAC
Tần số ra Max400Hz