Biến tần tiêu chuẩn LS LSLV0037S100-2EXNNS
  • 3 pha
  • 200...240VAC
  • Tần số ra Max: 400Hz
  • Công suất: 3.7kW (HD), 4kW (ND)
  • Dòng điện ngõ ra: 16A (HD), 18A (ND)
nhà chế tạo: LS ELECTRIC
SKU: LSLV0037S100-2EXNNS
Giá cũ: 1.000 ₫
900 ₫
Thông tin chi tiết của: Inverter LS LSLV0037S100-2EXNNS
Đặc điểm nổi bật: Biến tần tiêu chuẩn LS LSLV0037S100-2EXNNS
Hãng: LS
Series: S100 series
Ngành Hàng: Inverter
Model: LSLV0037S100-2EXNNS
Spec: 3 pha; 200...240VAC; Công suất: 3.7kW (HD), 4kW (ND); Dòng điện ngõ ra: 16A (HD), 18A (ND); Tần số ra Max: 400Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Inverter LS LSLV0037S100-2EXNNS
ModelLSLV0037S100-2EXNNS
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp200...240VAC
Công suất3.7kW (HD), 4kW (ND)
Tần số ra Max400Hz