Servo Mitsubishi FR-A840-160K-1
  • 3 pha
  • 380...500VAC
  • Tần số ra Max: 590Hz
  • Công suất: 220kW (SLD), 185kW (LD), 160kW (ND), 132kW (HD)
  • Dòng điện ngõ ra: 432A (SLD), 361A (LD), 325A (ND), 260A (HD)
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: FR-A840-160K-1
Giá cũ: 1.000 ₫
950 ₫
Thông tin chi tiết của: Servo Mitsubishi FR-A840-160K-1
Đặc điểm nổi bật: FR-A840-160K-1 Biến tần Mitsubishi 3 pha 380...500VAC 160kW 325A 590Hz
Ngành Hàng: Servo
Model: FR-A840-160K-1
Spec: 3 pha; 380...500VAC; Công suất: 220kW (SLD), 185kW (LD), 160kW (ND), 132kW (HD); Dòng điện ngõ ra: 432A (SLD), 361A (LD), 325A (ND), 260A (HD); Tần số ra Max: 590Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Servo Mitsubishi FR-A840-160K-1
ModelFR-A840-160K-1
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp380...500VAC
Tần số ra Max590Hz
LoạiBiến tần
Tần số ngõ vào50Hz, 60Hz
Dòng điện ngõ vào432A (SLD), 361A (LD), 325A (ND), 260A (HD)
Bàn phímCó tích hợp
Bộ phanhKhông
Phương pháp lắp đặtLắp trên tường
Tích hợp quạt làm mát
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-10...50°C
Độ ẩm môi trường90% max.
Khối lượng tương đối117kg
Chiều rộng tổng thể498mm
Chiều cao tổng thể1010mm
Chiều sâu tổng thể380mm