Servo Mitsubishi FR-A840-3.7K-2
  • 3 pha
  • 380...500VAC
  • Tần số ra Max: 590Hz
  • Công suất: 5.5kW (SLD), 5.5kW (LD), 3.7kW (ND), 2.2kW (HD)
  • Dòng điện ngõ ra: 12.6A (SLD), 11.5A (LD), 9A (ND), 6A (HD)
nhà chế tạo: Mitsubishi
SKU: FR-A840-3.7K-2
Giá cũ: 1.000 ₫
950 ₫
Thông tin chi tiết của: Servo Mitsubishi FR-A840-3.7K-2
Đặc điểm nổi bật: Biến tần Mitsubishi FR-A840-3.7K-2 3 pha 380...500VAC 3.7kW 9A 590Hz
Hãng: Mitsubishi
Series: FR-A800 series
Ngành Hàng: Servo
Model: FR-A840-3.7K-2
Spec: 3 pha; 380...500VAC; Công suất: 5.5kW (SLD), 5.5kW (LD), 3.7kW (ND), 2.2kW (HD); Dòng điện ngõ ra: 12.6A (SLD), 11.5A (LD), 9A (ND), 6A (HD); Tần số ra Max: 590Hz
Bảng thông số kỹ thuật của: Servo Mitsubishi FR-A840-3.7K-2
ModelFR-A840-3.7K-2
Số pha nguồn cấp3 pha
Điện áp nguồn cấp380...500VAC
Tần số ra Max590Hz
LoạiBiến tần
Tần số ngõ vào50Hz, 60Hz
Dòng điện ngõ vào16.4A (SLD), 15.1A (LD), 12.3A (ND), 8.3A (HD)
Điện áp ngõ ra380...500VAC
Kiểu thiết kế Biến tần tiêu chuẩn
Bàn phímCó tích hợp
Bộ phanhCó tích hợp
Điện trởKhông
Đầu vào digital12
Đầu vào analog1
Đầu vào xung1
Đầu ra transistor6
Đầu ra rơ le2
Đầu ra analog2
Đầu ra xung1
Chức năng bảo vệBảo vệ quá nhiệt tản nhiệt
Tính năng độc đáoĐiều khiển động cơ
Giao diện truyền thôngRS485
Giao thức truyền thôngCC-link, Modbus RTU, Profibus-DP
Kết nối với PCRS485
Kiểu đầu nối điệnBắt vít
Phương pháp lắp đặtLắp trên tường
Tích hợp quạt làm mát
Môi trường hoạt độngTrong nhà
Nhiệt độ môi trường-10...50°C
Độ ẩm môi trường90% max.
Khối lượng tương đối3.3kg
Chiều rộng tổng thể150mm
Chiều cao tổng thể260mm
Chiều sâu tổng thể140mm